KOF'98 UM OL icon

KOF'98 UM OL

Phiên bản hiện tại: 1.4.7
89.9MB 5,000,000+ 3.5 3.55 ĐÁNH GIÁ
Price: $0

Mô tả của KOF'98 UM OL

Hiện đã có sự hợp tác giữa "KOF'98 UM OL" và kiệt tác dành cho quý ông "Senran Kagura"!
Các nhân vật nổi tiếng như 【Hikage】, 【Asuka】, 【Homura】 và 【Yumi】 sẽ đến với KOF!
Ngoài ra còn có các nội dung mới như "Lễ hội ẩm thực", "Cuộc thách đấu Ninjutsu" và "Cuộc thi Ninjutsu" đang chờ bạn mở khóa!
Hãy thưởng thức sự hợp tác tuyệt vời giữa Senran Kagura và KOF'98 UM OL!
===================================================
NHỮNG TRẬN ĐẤU NẨY LỬA CỦA KOF ĐÃ TRỞ LẠI!
Cực shock với các trận đấu siêu ngầu từ võ đài KOF kết hợp với game play thẻ tướng chiến thuật đầy hấp dẫn! Quy tụ các võ sĩ từ các game đối kháng SNK, bạn có thể tự lập cho mình đội hình một cách khéo léo để hạ đo ván những người dám thách thức bạn.
==Điểm nổi bật==
1. Combo skill liên hoàn
Kusanagi Serpent, Maiden Masher, và Haoh Shoko Ken… giải phóng sức mạnh các chiến binh chỉ với một cú chạm. Với hệ thống đặc biệt của KOF98’s, người chơi phải căn thời gian combo một cách chính xác để đo ván đối thủ một cách nhanh nhất.
2. Game nhập vai chiến thuật
Huấn luyện võ sĩ, nâng cấp trang bị để tăng sức mạnh cho các chiến binh của bạn. Mở khoá tiềm năng các chiến binh đến mức tối đa.
3. Lối chơi theo chiến dịch và PVP
Chinh phục 70 cấp độ của các màn chơi theo chiến dịch và các màn chơi thử thách PVE theo đúng cốt truyện của game. Sau đó người chơi có thể tham gia các sự kiện PVP, các giải đẩu để đạt được danh hiệu “Quyền Vương” danh giá
4. Game KOF gốc đúng theo nguyên tác
Các võ sĩ, sàn đấu, kỹ năng, âm thanh đều được lấy từ phiên bản gốc của game KOF. Đây sẽ là game cho người chơi những trải nghiệm khó quên.
==Thông tin chính thức==
Official Website: http://98kof-us.game-bean.com/
Facebook: https://www.facebook.com/Kof98umol
Discord: https://discord.gg/Mr4K5zn
©SNK PLAYMORE CORPORATION ALL RIGHTS RESERVED.

Hiển thị nhiều hơn Hiển thị ít đi

Tính năng Mới KOF'98 UM OL

-Fix some bugs
-Christmas events

Thông tin bổ sung

PackageName icon
ID:
com.ourpalm.kof98.us
category icon
Danh mục:
update icon
Đã cập nhật:
2024-02-29
version icon
Phiên bản hiện tại:
1.4.7
requirements icon
Cần có Android:
Android 5.0 or later
google play icon
Available on:
filesize icon
Kích thước:
89.9MB

ĐÁNH GIÁ

avatar
avatar
avatar
avatar
avatar
avatar
DOWNLOAD IS NOT SUPPORTED IN WEB STORE!
Use the latest version of 9Apps to download APK&OBB file of games in one click!
DOWNLOAD 9APPS