temple run game download for android mobile on 9Apps

Free download latest temple run game download for android mobile for Android here and enjoy it with your phone. Below you can download a list of top and latest apps related to temple run game download for android mobile . 9APPS is a fast, safe app store. With 9APPS, you can save a lot of time on searching and downloading apps.

#1 Temple Run

Temple Run
Rating: star 4.3 | Version: 1.25.0 | Size: 59.5MB
Temple Run screenshot 1 Temple Run screenshot 2 Temple Run screenshot 3

Karanasan ang kiligin ng Temple Run, magagamit na ngayon sa Android!
Sumali sa pandaigdigang kababalaghan at maipalabas ang iyong mga kaibigan 'Nangungunang mga marka!Sharpen ang iyong mga reflexes sa isang high-stake sprint down ang mga corridors ng mga sinaunang templo at precarious na mga gilid ng bangin.Mag -navigate na may intuitive swipe: Tumalon sa mga gaps, umigtad ng mga hadlang, at slide sa ilalim ng mga panganib.
Ang Plucky Hero sa wakas ay nakakakuha ng kanyang mga kamay sa kayamanan ngunit pagkatapos ay kailangang mag -navigate ng isang maze ng mga booby traps upang makalabas ng buhay.Ang pagtakbo sa templo ay ang eksenang ito at wala nang iba.At kamangha -mangha. & Quot;- slidetoplay.com
Mga Review
- TheAppera.com
★ & quot; isang mabilis at galit na karanasan. & Quot;- IGN.com
- Appolicious.com
★ Naboto ng mga forum ng toucharcade bilang laro ng linggoSa buong mundo!

...

👉 For More Detail of Temple Run

#2 Temple Run 2

Temple Run 2
Rating: star 4.4 | Version: 1.108.0 | Size: 122.1MB
Temple Run 2 screenshot 1 Temple Run 2 screenshot 2 Temple Run 2 screenshot 3

Sa higit sa isang pag -download ng zillion, ang Temple Run ay muling tinukoy na mobile gaming.Ngayon makakuha ng higit pa sa nakakaaliw na pagtakbo, paglukso, pag -on at pag -slide na gusto mo sa Temple Run 2!Gaano kalayo ang maaari mong patakbuhin ?!
★ Mga Espesyal na Kapangyarihan para sa bawat Character
★ Mas Malaking Monkey !!!
Sundin ang Temple Run sa Twitter:
https://twitter.com/templerun

...

👉 For More Detail of Temple Run 2

#3 Angry Gran Run - Running Game

Angry Gran Run - Running Game
Rating: star 4.5 | Version: 2.33.1 | Size: 101.3MB
Angry Gran Run - Running Game screenshot 1 Angry Gran Run - Running Game screenshot 2 Angry Gran Run - Running Game screenshot 3

Sumakay sa mga kalye na may galit na gran run!Mga kalye sa sandaling siya ' s busted out!
I -bash ang mga ito sa daan at kunin ang kanilang mga barya upang malinis ang mga kalye nang isang beses at para sa lahat!
Baguhin ang iyong hitsura sa pamamagitan ng pagbili ng mga bagong costume kabilang ang 70 ' s hippy gran, Wonder Gran, Zombie Gran at kahit isang penguin costume!
Kalimutan ang templo, jungles at mga istasyon ng subway-ang mga lungsod ng New York at Roma ay naghihintay sa iyo!
Panoorin ang mga dayuhan, dinosaur at iba pang mga mabaliw na bagay!Kung mahal mo ang mga larong lola pagkatapos ay magugustuhan mo ang cool na libreng tumatakbo na laro!

...

👉 For More Detail of Angry Gran Run - Running Game

#4 Minion Rush: Running Game

Minion Rush: Running Game
Rating: star 4.5 | Version: 9.8.0f | Size: 137.8MB
Minion Rush: Running Game screenshot 1 Minion Rush: Running Game screenshot 2 Minion Rush: Running Game screenshot 3

Panahon na upang tumakbo sa ligaw na bahagi kasama ang hindi kapani -paniwalang masaya at walang pasubali na matapang na mga minions!
Ang pag -iilaw, unibersal, at gameloft ay nagdadala sa iyo ng minion rush, isang walang katapusang laro na maaaring tamasahin ang offline, anumang oras!Patakbuhin ang maraming mga cool na lokasyon, dodging debious traps, nakikipaglaban sa mga vile villain, at pagkolekta ng maraming mga maliwanag, magagandang saging!Br> bihis upang mapabilib Kaya't nilikha nila ang dose -dosenang mga nakakatuwang costume na hindi lamang magmukhang makinis, ngunit may natatanging mga kasanayan, tulad ng sobrang bilis ng pagtakbo, pag -agaw ng mas maraming saging, o maging isang mega minion!
aMalawak na Mundo ng Minions
tatakbo ka sa mga mabaliw na lokasyon, mula sa anti-villain League HQ hanggang sa vector's lair, o ang sinaunang nakaraan.Ang bawat lokasyon ay may sariling natatanging hanay ng mga hadlang upang mapagtagumpayan, kaya't panatilihin ang iyong (mga) mata!At sa sandaling handa ka na, maaari kang magpasok sa tuktok na silid ng saging upang makipagkumpetensya laban sa mga manlalaro mula sa buong rehiyon mo - o maging sa mundo - sa isang walang katapusang mode na tumatakbo upang i -unlock ang mga tonelada ng mga premyo!
offlineAdventures http://www.//www.gameloft.com/en/eula
Ang pagpapagana ng proteksyon ng password ay maaaring magresulta sa hindi awtorisadong pagbili.Mahigpit naming hinihikayat ka na panatilihing naka-on ang proteksyon ng password kung mayroon kang mga anak o kung ang iba ay maaaring magkaroon ng access sa iyong aparato.Maaari mong huwag paganahin ang ad identifier ng iyong aparato na ginagamit para sa advertising na batay sa interes sa menu ng mga setting ng iyong aparato.Ang pagpipiliang ito ay matatagpuan sa mga setting ng app & gt;Mga Account (Personal) & gt;Google & GT;Ad (setting at privacy) & gt;Mag-opt out ng mga ad na batay sa interes.
Ang ilang mga aspeto ng larong ito ay mangangailangan ng player na kumonekta sa internet.

...

👉 For More Detail of Minion Rush: Running Game

#5 Traffic Run!: Driving Game

Traffic Run!: Driving Game
Rating: star 4.0 | Version: 2.1.15 | Size: 185.4MB
Traffic Run!: Driving Game screenshot 1 Traffic Run!: Driving Game screenshot 2 Traffic Run!: Driving Game screenshot 3

Nais mo bang magmaneho at mag -enjoy sa isang laro ng trapiko? Mag -navigate ng iyong sasakyan sa kalsada upang maiwasan ang trapiko nang hindi nag -crash ng anumang mga kotse at maabot ang layunin. May trapiko sa harap mo, ngunit dapat kang tumakbo at magmaneho sa trapiko. Kung maingat kang magmaneho, madali kang mag -level up. Ang larong ito ay 3D graphic kaya sa tingin mo ay nagmamaneho ka para sa tunay. Level Up! Maaari mo ring baguhin ang kulay ng kotse sa iyong paboritong isa! Ang mga sasakyan ay tumatawid sa kalye sa mabilis at galit na galit na bilis at lahi sa mga kalsada ng aspalto, mga daanan, pagtawid sa riles at pag -ikot. Ang bagay ng larong ito ay upang tumawid sa kalye nang hindi nag -crash sa iba pang mga kotse. Maingat na magmaneho sa aspalto, ngunit huwag masyadong maingat! Hindi mo maabot ang layunin kung mag -atubiling ka. Ngunit mag -ingat sa mga ilaw ng trapiko, pag -ikot at pagtawid sa riles ... at, siyempre, ang pulisya! Maaari kang mahila ng mga pulis o pulisya, ngunit huwag kang mag -alala! Panatilihin ang pagmamaneho at pag -anod! Ito ay isang pangwakas na laro ng hyper-action casual, na nilikha ng isang Japanese hypercasual studio, Geisha Tokyo. tulad ng Instagram, Snapchat o Tiktok at ipaalam sa amin ang iyong pag -unlad! Kumuha ng mga screenshot at ibahagi sa iyong mga kaibigan. Masiyahan sa pagsakay at makipagkumpetensya sa iyong mga kaibigan! Kung masiyahan ka sa paglalaro ng mga laro tulad ng level up, pulisya o cop, drift, o mga laro sa paradahan ng kotse pagkatapos ay magugustuhan mo at masisiyahan ka sa pagtakbo ng trapiko! ay napakadaling kontrolin at mag -navigate! Gamitin ang iyong likas na hilig! I -tap at hawakan upang magmaneho pasulong. Hayaan lamang na mapigilan ang iyong sasakyan. Kumita ng mga barya na nakalagay sa kalsada. Hindi na kailangang manu -manong i -on ang mga curves. Super simple at madaling maunawaan na sistema ng pagkontrol na magagamit para sa lahat ng mga uri ng aparato!

...

👉 For More Detail of Traffic Run!: Driving Game

Search Results

1/20

You may like

DOWNLOAD IS NOT SUPPORTED IN WEB STORE!
Use the latest version of 9Apps to download APK&OBB file of games in one click!
DOWNLOAD 9APPS